Shugaban Kasuwar kantin kwari Ambasada Ishaq Alkasim Tatari ya Mika sakon godiya da ban gajiya ga wandanda suka samu halartar…
Browsing: Hausa
Wata sabuwar dambarwa da zaman rashin tabbas na ci gaba da addabar jam’iyyar adawa ta NNPP da ke mulki a…
Ƙungiyar Fulani makiyaya a Najeriya ta Kulen Allah (KACRAN) ta yi kira ga hukumar raya yankin arewa maso gabas da…
Hukumar Hisbah a jihar Kano da ke arewacin Najeriya ta ce ta kuɓutar da wasu ‘yan mata 15 waɗanda aka…
Kwamishinan yada labarai na jihar Kano Comrade Ibrahim Abdullahi Waiya ya ce a shirye yake da ya jagoranci yin kiranye…
An bayyana cewa an samu kasuwancin magunguna na jihar Kano, bayan ƙarewar shekaru takwas na zangon mulki na biyu na…
An kama Linus Monday, tsohon ɗan sanda mai mukamin Inspector kuma ɗan Najeriya, bisa laifin gudanar da bincike kan ababen…
Wata Babbar Kotun Jihar Kaduna ta sake ƙin bayar da beli ga tsohon Shugaban Ma’aikata na tsohon Gwamnan Jihar Kaduna,…
Matatar mai ta Dangote ta sanar da karin kudin man fetur ga manyan dillalan dake sayen mai a matatar. Litar…
Almajirai da ƴan jari-bola mazauna babban birnin tarayya Abuja da suka hada har da kananan ƴan kasuwa, da sauransu, sun…